Ana gangami a Iran don cika kwana 40 da kisan Khamenei
Mutane masu dimbin yawa suna gangami a sassa daban-daban na Iran yayin da ake cika kwana 40 da kisan Shugaban…
Manhajar Rayuwa
Mutane masu dimbin yawa suna gangami a sassa daban-daban na Iran yayin da ake cika kwana 40 da kisan Shugaban…
Gwamnatin Iran ta yi barazanar janye amincewarta daga tattaunawar da za a yi ta tsagaita wuta a tsakaninta da Amurka.…
Wasu jiga-jigan jam’iyyar ADC sun jagoranci wani taron zanga-zanga zuwa ofishin Hukumar Zabe ta Kasa (INEC), imda suka mika wata…
Iran ta ce ta yarda ta hau teburin shawarwari da Amurka, inda ta gabatar da sharuddan 10 da take so…
Shugaban Ƙasar Amurka Donald Trump ya sanar da jingine shirinsa na yin ruwan bama-bamai a kan Iran har tsawon makwanni…
Shugaban Ƙasar Amurka Donald Trump ya yi barazanar cewa da maraicen Talata ɗaukacin tsarin rayuwar Iran zai kawo ƙarshe kuma…
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa Atiku Abubakar ya aika da kakkausan saƙo ga Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu game da taɓarɓarewar…
Hukumar Jin Daɗin Alhazzai ta Jihar Kaduna ta bayyana wani gagarumin shiri na garambawul domin kauce wa matsalolin da aka…
A daidai lokacin da tattalin arziƙin Najeriya ke fuskantar ƙalubale mafi tsanani, wani tsohon bidiyon tattaunawa tsakanin shahararren ɗan jarida…
Jam’iyyar African Democratic Congress (ADC) ta ƙaryata rahotannin da ake yaɗawa cewa shugabanta, Sanata David Mark, ya yi murabus. A…